| ชื่อสินค้า | เสาเหล็ก |
|---|---|
| ใบสมัคร | สายการกระจาย |
| วัสดุ | S355JR = ASTM A572 Gr50 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 345 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สายการจำหน่าย |
| วัสดุ | S355JR= ASTM A572 Gr50 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 345 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สายการจำหน่าย |
| วัสดุ | S355JR= ASTM A572 Gr50 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 345 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| MOQ | ภาชนะหนึ่งหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวยหลายเสี้ยมคอลัมน์รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| ระยะราคา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
|---|---|
| การบํารุงผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300~1000kg ใช้ที่ 50cm จากเสาบน |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 220kV |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 10kV-138kV |
| วัสดุ | Gr.65 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีสะโพกร้อน |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTMA123 |
| Name | Medium Voltage 35M Electrical Pole Steel Utility Pole With Cable |
|---|---|
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Name | Hot Dip Galvanized Medium Voltage Steel Utility Pole With 30000m Aluminum Conductor |
|---|---|
| Thickness | 3mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |
| Name | Medium Voltage Hot Dip Galvanized Steel Utility Pole With 30000m Aluminum Conductor |
|---|---|
| Thickness | 3mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |