| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | 33KV Electrical Power Distribution |
| Quality Control | ISO 9001 |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| Failed to connect to 2607f8b0400080e2001 网络不可达 | 300 ~ 1000 กก. ใช้กับ 50 ซม. จากด้านบน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| โหลดการออกแบบเป็นกก. | 300 ~ 1000 กก. ใช้กับเสาด้านบน 50 ซม |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| พลัง | 10kv~550kv |
| Torlance ของมิติ | +- 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ประเภท | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| การบํารุงผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300~1000กก |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300~1,000กก. ใช้กับระยะ 50 ซม. จากด้านบน |
| ความดันเฉพาะ | 10kv~550kv |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน (ASTM A123) |
| เหมาะสำหรับ | การส่งและจำหน่ายพลังงานไฟฟ้า |
| Type | steel tubular pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg |
| Wind speed | 160km/h |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ประเภท | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| การบํารุงผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300~1000กก |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| แรงดันไฟฟ้า | 33KV |
|---|---|
| วัสดุ | Gr.65 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีสะโพกร้อน |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTMA123 |
| มาตรฐานการเชื่อม | aws d.1.1 |