| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Name | 16m High Mast Steel Utility Pole Electric Power Poles Aluminum Conductor |
|---|---|
| Thickness | 3mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| ความสูง | 25-40ม |
| ข้น | 1-30มม |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| การใช้งาน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10มม |
| รูปทรง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบผิวเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ความสูง | 20-40ม |
|---|---|
| ความหนา | 1-30มม |
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| สี | สีขาวสีเงิน |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความสูง | 13M |
|---|---|
| ความหนา | 1-30มม |
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| สี | สีขาวสีเงิน |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 16m 18m |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| ความยาว | 12m |
|---|---|
| ความสามารถในการโหลด | 850dan |
| ปัจจัยด้านความปลอดภัย | 1.0 |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 220kV |
| แรงดันไฟฟ้า | 69kV |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | Conoid ,Multi-pyramidal,Columniform,polygonal or conical |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |