| ชื่อ | เสาเหล็กชุบสังกะสีแอฟริกัน 9m 10m กับ Thickens 2.75mm-3mm |
|---|---|
| ออกแบบ | เสาเหล็กชุบสังกะสีแอฟริกัน 9m 10m กับ Thickens 2.75mm-3mm |
| ความสูง | 9m 10m |
| Thickenss | 2.75-4 |
| โหลดการออกแบบ | 200 400 650 800dan |
| ชื่อ | เสาหน้าแปลน 90FT แบบ 3 Segements เสาเหล็กชุบสังกะสีเสาโมโนโพลพร้อมน้ำมันดิน |
|---|---|
| ออกแบบ | 90FT แปลนหน้าแปลน 3 Segements |
| ความสูง | 90FT |
| Thickenss | 6mm 8mm |
| โหลดการออกแบบ | 2500dan |
| ชื่อ | 100ft แปลนชนิด 3 ส่วนเสาเหล็กชุบสังกะสีด้วยปีนเขา |
|---|---|
| ออกแบบ | 100ft Flange Type 3 Sections |
| ความสูง | 100ft |
| Thickenss | 6mm 8mm10mm |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| ชื่อ | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 เสาเหล็กชุบสังกะสี, เสาพาณิชย์ |
|---|---|
| ออกแบบ | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 เสาเหล็กชุบสังกะสี |
| ความสูง | 12m 500DAN 1,000DAN 1600DAN |
| Thickenss | 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| โหลดการออกแบบ | 500DAN 1,000DAN 1600DAN |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Line |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Tolerance of the dimension | +-2% |
| Life time | 50 years |
| ชื่อ | 90FT 2 segements ที่ฝังศพโดยตรงเสาเหล็กไฟฟ้า monopole |
|---|---|
| ออกแบบ | 90FT 2 segements |
| ความสูง | 90ft |
| Thickenss | 6mm 8mm |
| โหลดการออกแบบ | 2000 กิโลกรัม |
| ประเภท | สแตนดาร์ด NEA สแตนเลสเหล็กเหล็กสําหรับสายกระจายไฟฟ้า 13.8kV 69kV จาก 25FT ถึง 40 ฟุต |
|---|---|
| รูปทรง | รอบกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที,แอล/C |
| ความหนา | 2.5mm-16mm |
| พื้นผิวเสร็จสิ้น | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ชื่อ | เสาเหล็กไฟฟ้าแบบดั้งเดิมของฟิลิปปินส์ชนิดหน้าแปลน 30.5m |
|---|---|
| ออกแบบ | ฟิลิปปินส์แปลน 30.5m |
| ความสูง | 100ft |
| Thickenss | 10 มม. 12 มม. 14 มม |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาส่งกำลังไฟฟ้าชุบสังกะสี 220kv เสาทาวเวอร์ท่อเหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| ใบสมัคร | สายการกระจายสินค้า |
| วัสดุ | เหล็กกล้าQ235,Q345 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 355 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กชุบสังกะสีไฟฟ้า |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สายการจำหน่าย |
| วัสดุ | เหล็กกล้าQ235,Q345 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 355 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |