| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Voltage | 138KV |
|---|---|
| Wind Speed | 160KM/H |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Design | Customized |
| Material | Q345 |
| ประเภท | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| Torlance of dimenstion | + - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| Voltage | 138KV |
|---|---|
| Wind Speed | 160KM/H |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Design | Customized |
| Material | Q345 |
| ชื่อสินค้า | เทเลสโกปิ้ง การทาสี สายไฟฟ้า การกระจาย สายไฟฟ้า สายไฟฟ้า สายเหล็ก สําหรับการกระจาย |
|---|---|
| ใบรับรอง | ISO9001 |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| ความอดทน | +/- 2% |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มีรูป | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 1-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| กัลวาไนซ์ | ASTM A123 |
| ชื่อ | 60FT TYPE HS HT NGCP เสาเหล็กชุบสังกะสีด้วยความหนา 4-5 มม |
|---|---|
| ออกแบบ | 60FT TYPE HS HT NGCP เสาเหล็กชุบสังกะสีด้วยความหนา 4-5 มม |
| ความสูง | 60ft |
| Thickenss | 4-5mm |
| โหลดการออกแบบ | 1280kg |