| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กกัลวาไนซ์ไฟฟ้า |
|---|---|
| การใช้งาน | สายการจัดจำหน่าย |
| วัสดุ | เหล็กQ235,Q345 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 355 เมกะปาสคาล |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุดสูงสุด | 620 เมกะปาสคาล |
| ลักษณะ | 20-90ฟุต |
|---|---|
| การใช้งาน | การส่งกำลังไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 1-30มม |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ความสูง | CUSTOMIZAD |
|---|---|
| สี | เคลือบผิวขาว |
| ความหนา | 1MM-30MM |
| พื้นผิวการรักษา | HOT DIP GALVANIZATION |
| CERFIFITION | ISO9001: 2008 |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| warrenty | 15 ปี |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| การเชื่อมโลหะ | aws d1.1, อัตราการเจาะ 100% |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน, การเคลือบเฉลี่ย 85um |
| ชื่อ | 75FT 2 segements ฟิลิปปินส์ NGCP มาตรฐานไฟฟ้าเสาเหล็กชุบสังกะสีเสา |
|---|---|
| ออกแบบ | 75FT 2 segements ฟิลิปปินส์ NGCP มาตรฐานไฟฟ้าเสาเหล็กชุบสังกะสีเสา |
| ความสูง | 90FT |
| Thickenss | 4-5mm |
| โหลดการออกแบบ | 1280kg |
| ชื่อ | โตโกเสาเหล็ก 200man 9m พร้อมการเคลือบเฉลี่ย 100 ไมครอนเพื่อป้องกันการกัดกร่อนที่เจ็บปวด |
|---|---|
| ออกแบบ | 9m 200dan |
| ความสูง | 9m |
| Thickenss | 2.75mmmm |
| โหลดการออกแบบ | 200dan |
| ชื่อ | 14m 2500dan 2 Segements โดยตรงฝังเสาเหล็กไฟฟ้า, เสาชุบสังกะสี Monopole |
|---|---|
| ออกแบบ | 14m 2500dan |
| ความสูง | 14m |
| Thickenss | 6mm 8mm |
| โหลดการออกแบบ | 2500dan |