| ชื่อ | วงจรเดี่ยว 69kv เหล็กชุบสังกะสีเชิงพาณิชย์เสาไฟ 400 มม. ความยาว Bitumen |
|---|---|
| ความสูง | 20-100ft |
| Thickenss | 2.5 มม. 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อสินค้า | สายไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสี |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTM A 123 |
| MOQ | หนึ่งภาชนะหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ราคาระยะเวลา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | / -2% |
| ชื่อ | ฟิลิปปินส์ NGCP จุ่มร้อนชุบสังกะสียูทิลิตี้พลังงานเสาส่งไฟฟ้าพร้อมอุปกรณ์เสริม |
|---|---|
| ออกแบบ | NGCP ของฟิลิปปินส์ |
| ความสูง | 45FT -90FT |
| Thickenss | 3-20mm |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อสินค้า | สายไฟฟ้าเหล็กเหล็กกระปุก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สายไฟ |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 36 มม |
| ความอดทนของมิติ | +-2% |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Line |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Tolerance of the dimension | +-2% |
| Life time | 50 years |
| ชื่อ | เสาไฟฟ้ายูทิลิตี้เสาไฟฟ้ากำลังไฟฟ้ามาเลเซียพร้อม FRP 9m 7.2 มม |
|---|---|
| ความสูง | 9m |
| Thickenss | 7.2mm |
| โหลดการออกแบบ | 510kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อ | 70FT Direct Burial 2000kg เสาไฟฟ้ามาตรฐานฟิลิปปินส์ NGCP |
|---|---|
| ความสูง | 70ft |
| Thickenss | 5mm |
| โหลดการออกแบบ | 2000 กิโลกรัม |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อ | วงจรเดี่ยว 69kv เหล็กชุบสังกะสีเชิงพาณิชย์เสาไฟ 400 มม. ความยาว Bitumen |
|---|---|
| ความสูง | 20-100ft |
| Thickenss | 2.5 มม. 3 มม. 4 มม. 5 มม |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | สายการจัดจำหน่าย |
| วัสดุ | S355JR= ASTM A572 Gr50 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 345 เมกะปาสคาล |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุดสูงสุด | 620 เมกะปาสคาล |