| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| warrenty | 15 ปี |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| การเชื่อมโลหะ | aws d1.1, อัตราการเจาะ 100% |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนชุบเฉลี่ย 85um |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 69kV 16m |
| การเชื่อม | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| วัสดุ | 235 |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | 235 |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | ค่าเฉลี่ยการเคลือบผิวไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| เชื่อม | AWSD1.1 อัตราการเจาะ 100% |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| รูปร่าง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, polygonal หรือ conical |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torlance of the dimenstion | +-2% |
| Wind Speed | 160km/h |