| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | 8-12m Customized School / Villas Steel High Mast Pole With Drawing 1.0 Safty Facor |
| Pole finished | galvanized high mast pole |
| Payment Terms | T/T ,L/C |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| Light Type | MHL/HPS |
|---|---|
| Product Name | Car Park 12m Lamp Steel Post Parking Lot Light Pole In Public |
| Surface | galvanized high mast pole |
| Voltage | 220v-240v/50hz,110v-130v/60hz |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| Product Name | Galvanized Double Arm Popular Traffic Light Pole Street Lighting Pole |
|---|---|
| Colar | any |
| Anchor bolts | Customization Available |
| Warranty | 20 Years |
| baseplate | 600*600*20mm |
| วัสดุ | ให้ผลผลิตไม่น้อยกว่า 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| warrenty | 15 ปี |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| เชื่อม | aws d1.1 อัตราการเจาะ 100% |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนเคลือบเฉลี่ย 85um |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 69kV 16m |
| การเชื่อม | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| ความอดทน | / -2% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เหล็กกล้าไร้สนิม 8-20 เมตรแบบเดี่ยวที่มีเสาไฟถนนสำหรับ UAE Dubai highway |
| ขั้วโลกเสร็จสิ้นแล้ว | เสาหลักเสาสูงชุบสังกะสี |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| การผลิต | 2000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| วัสดุ | Q345 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| Torlance ของมิติ | -2% |
| เวลารับประกัน | 15 ปี |
| การชุบสังกะสี | เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 86um |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Power Supply | Solar/AC |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q345 |
| Anchor bolts | Customization Available |
| ชื่อสินค้า | เสาสูงเสา 25.5 เมตร -29 เมตร |
|---|---|
| อุปกรณ์ | กระได |
| ความหนาของส่วน | 6mm, 8mm, 10mm |
| ปริมาณแสง | ไฟ 30 ดวง |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| Item Name | 40m High Mast Pole |
|---|---|
| Accessories | 300kg rasing system |
| Load light weight | 15kg |
| Top surface | head frame type |
| Surface Finished | Powder Coating |