| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | 5m 3mm thickness S235 steel poles Hot DIP Galvanized Street Light Poles |
| Color variable | any color |
| Payment Terms | T/T ,L/C |
| Application | road,highway,street,square |
| ความอดทน | +/- 2% |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 12m Q235 เหล็กชุบสังกะสีจุ่มร้อนชุบสังกะสีเสาไฟถนนด้วยแขนข้าม |
| เสาสำเร็จรูป | เสาเสาสังกะสีสูง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| ความสามารถในการจัดหา | 2000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | 12M Highway Polygonal Street Light Poles Single Arm Outdoor Pole Square |
| Color variable | any color |
| Payment Terms | T/T ,L/C |
| Application | road,highway,street,square |
| ความอดทน | +/- 2% |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 12m Q235 เหล็กชุบสังกะสีจุ่มร้อนชุบสังกะสีเสาไฟถนนด้วยแขนข้าม |
| เสาสำเร็จรูป | เสาเสาสังกะสีสูง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| ความสามารถในการจัดหา | 2000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| ความอดทน | +/-2% |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 12m Q235 เหล็กชุบสังกะสีจุ่มร้อนเสาไฟถนนชุบสังกะสีพร้อมแขนไขว้ |
| เสาเสร็จแล้ว | เสาสูงสังกะสี |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ,L/C |
| ความสามารถในการจัดหา | 2000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| ความอดทน | +/- 2% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | 12m Q235 เหล็กชุบสังกะสีเสาไฟถนนชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนพร้อมแขนกางเขน |
| เสาเสร็จแล้ว | สายพานสูงกระดาษเหล็ก |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที,แอล/ซี |
| ความสามารถในการจัดหา | 2000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | Q235 Steel galvanized 15m 20m 30m Street Light Poles with cross arm |
| Pole finished | galvanized high mast pole |
| Payment Terms | T/T ,L/C |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | 30ft Single Arms Q235 Steel High Mast Street Light Poles With Drawing |
| Pole finished | galvanized high mast pole |
| Payment Terms | T/T ,L/C |
| Surface treatment | Hot dip galvanized |
| ความอดทน | +/- 2% |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 12m Q235 เสาไฟถนนชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนพร้อมแขนไขว้ 1.8 ปัจจัยด้านความปลอดภัย |
| เสาสำเร็จรูป | เสาเสาสังกะสีสูง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| ความสามารถในการจัดหา | 2000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| ตัวควบคุม | IP 68 ยี่ห้อ Phocos |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Outdoor Multi Sided Solar เสาไฟถนนความสูง 8M ถึง 14M พร้อมแขนครอส 2MM |
| เสาสำเร็จรูป | เสาเสาสังกะสีสูง |
| ความสามารถในการจัดหา | 2000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| ปลอดภัย facor | 1.8 |