| ชื่อสินค้า | เสาไฟทางเข้า |
|---|---|
| คอลาร์ | อะไรก็ตาม |
| สลักเกลียว | ปรับแต่งใช้ได้ |
| การรับประกัน | 20 ปี |
| แผ่นฐาน | 600*600*20 มม. |
| ความสูง | 3m |
|---|---|
| ใบสมัคร | สัญญาณไฟจราจรทางด่วน |
| แขนยาว | 1500mm |
| ไฟจราจร | LED หรือการออกแบบของลูกค้า |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสี |
| Product Name | 6500mm Height Galvanized Traffic Light Pole Columns Single Bracket For Horizontal Mounting |
|---|---|
| Colar | any |
| Anchor bolts | Customization Available |
| Warranty | 20 Years |
| baseplate | 600*600*20mm |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟถนนรถแล่น |
|---|---|
| colar | ใด |
| สลักเกลียว | ปรับแต่งได้ |
| การประกัน | 20 ปี |
| แผ่นฐาน | 600 * 600 * 20mm |
| ชื่อสินค้า | Gr65 4m / 6m ไฟถนนขั้วสังกะสีปรับสัญญาณได้ |
|---|---|
| colar | ใด |
| สลักเกลียว | ปรับแต่งได้ |
| การประกัน | 20 ปี |
| แผ่นฐาน | 600 * 600 * 20mm |
| Product Name | Galvanized 3m 4m 6m Q235 Traffic Light Pole with traffic signal |
|---|---|
| Colar | any |
| Anchor bolts | Customization Available |
| Warranty | 20 Years |
| baseplate | 600*600*20mm |
| ความสูง | CUSTOMIZAD |
|---|---|
| สี | เคลือบผิวขาว |
| ความหนา | 1MM-30MM |
| พื้นผิวการรักษา | HOT DIP GALVANIZATION |
| CERFIFITION | ISO9001: 2008 |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| Product Name | 6.5 Length 11m Cross Arm Galvanized Traffic Light Pole with lights |
|---|---|
| Colar | any |
| Anchor bolts | Customization Available |
| Warranty | 20 Years |
| baseplate | 600*600*20mm |
| Product Name | Q345 Custom Roadway 4m / 6m Galvanized Traffic Light Pole with Signal |
|---|---|
| Colar | any |
| Anchor bolts | Customization Available |
| Warranty | 20 Years |
| baseplate | 600*600*20mm |