| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 80ft 90ft 138kV |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| Material | S500MC, S355MC |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| MOQ | one container or samples |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Price Term | EXW, FOB, CFR or CIF |
| Tolerance | +/-2% |
| Item Name | 20M Height HPS High Mast Light Pole |
|---|---|
| Material | Steel,Q235,Q345,Gr65 |
| Height | 20m to 50m |
| Type | Ladder or Lifting system |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| ลักษณะ | 20-90ฟุต |
|---|---|
| การใช้งาน | การส่งกำลังไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 1-30มม |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | Q345 |
|---|---|
| ความสูง | 8ม |
| เกรดป้องกันไฟฟ้าช็อต | เกรด Ⅰ |
| ประสิทธิภาพการป้องกันการกัดกร่อนของปลอก | ชั้นⅡ |
| บรรยากาศการทำงานของโคมไฟ | -35 °C~+45 °C |
| Type | Galvanization |
|---|---|
| Weight | 75 Kg |
| Product Function | Transmission Line |
| Warrenty | 30 Years |
| Accessories | Climb,earth Rod,insulators |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |