| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ชนิด | 69KV 28m เสาเหล็กชุบสังกะสีเหลี่ยมเสารับส่งเหล็ก |
|---|---|
| colar มาตรฐาน | ใด |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| วัสดุ | Q234 Q345 Q460 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบส่งกำลัง |
| สี | กำหนดเอง |
| ส่วนสูง | 10-100m |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| warrenty | 15 ปี |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| การเชื่อมโลหะ | aws d1.1, อัตราการเจาะ 100% |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนชุบเฉลี่ย 85um |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| warrenty | 15 ปี |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| การเชื่อมโลหะ | aws d1.1, อัตราการเจาะ 100% |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน, การเคลือบเฉลี่ย 85um |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
|---|---|
| การบํารุงผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบแสงของโคมไฟ | IP 65 |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | Galvanized Octagonal Pole High Mast Pole Single Double Or Triple Arm For Stadium |
| Pole finished | galvanized high mast pole |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |