| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Life time | 50 years |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| พิมพ์ | เสายูทิลิตี้เหล็กขนาด 43 ม. อุปกรณ์เสริมเสาไฟฟ้า เสาไฟฟ้ากำลังชุบสังกะสีกลมเรียวสำหรับสายเหนือศีรษะ |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| พลัง | 10 KV ~550 KV |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| Warrenty | 15 ปี |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Style | galvanization |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้ากำลังชุบสังกะสี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การกระจายกำลังไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลารับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้ากำลังชุบสังกะสี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การกระจายกำลังไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลารับประกัน | 15 ปี |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าสังกะสี |
|---|---|
| การใช้งาน | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36มม |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาส่งกำลังไฟฟ้าทรงกรวยชุบสังกะสีแรงดันสูง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การกระจายกำลังไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลารับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |