| ชนิด | AWS D1.1 33kv สายส่งชุบสังกะสีเสาพลังงานไฟฟ้า |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | การกระจายไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| วัสดุ | สามารถกำหนดเองได้ |
| การเชื่อมโลหะ | AWS D 1.1 |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าสังกะสี |
|---|---|
| การใช้งาน | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36มม |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36มม |
| Waranty time | 15 years |
| ประเภท | เสาเหล็กแปดเหลี่ยม 11.9 ม. เสาไฟฟ้าชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนพร้อมแขนสำหรับแอฟริกา |
|---|---|
| สี | ใด |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| warrenty | 15 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้ากำลังชุบสังกะสี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การกระจายกำลังไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลารับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าสังกะสี |
|---|---|
| การใช้งาน | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36มม |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อสินค้า | เหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนไฟฟ้าขั้วโลก |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A 123 |
| Product Name | 33KV Hot dip galvanization electrical power pole for over headline project |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |