| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้ากำลังชุบสังกะสี |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การกระจายกำลังไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลารับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าสังกะสี |
|---|---|
| การใช้งาน | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36มม |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าสังกะสี |
|---|---|
| การใช้งาน | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36มม |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้ากำลัง 11M |
|---|---|
| ชนิดติดตั้ง | พิธีฝังศพ |
| ความสูง | 11 เมตร |
| แรงดันไฟฟ้า | 10kv ถึง 400kv |
| ฟังก์ชัน | สายส่ง |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้ากำลัง 14M |
|---|---|
| ชนิดติดตั้ง | พิธีฝังศพ |
| ความสูง | 11 เมตร |
| แรงดันไฟฟ้า | 10kv ถึง 400kv |
| ฟังก์ชัน | สายส่ง |
| Type | straight pole, tensile pole,turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Power | 10kv~550kv |
| Tolance of dimenstion | +-2% |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
| Type | straight pole, tensile pole,turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Power | 10kv~550kv |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the to pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Product Name | 8M Electric Power Pole |
|---|---|
| Product Type | Burial or flance type |
| Height | 8M to 25M |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Steel bracket of power line cables |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้าไฟฟ้า |
|---|---|
| ใบสมัคร | ระบบส่งกำลัง |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |