| ชื่อ | โพลีกอน 80ft 69kv ไฟฟ้าเสาเหล็กยูทิลิตี้ที่มีโครงสร้างชุบสังกะสีเสา |
|---|---|
| ออกแบบ | 80ft |
| ความสูง | 80ft |
| Thickenss | 4mm 5mm |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| ชนิด | ไฟฟ้าแรงสูง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220-500KV |
| วัสดุ | GR65 |
| WARRENTLY | 15 ปี |
| อายุการใช้งาน | 50 ปี |
| ชื่อ | 30.5m ชนิดหน้าแปลนฟิลิปปินส์ NGCP ไฟฟ้าเสาโมโนแบบดั้งเดิม |
|---|---|
| ออกแบบ | แปลน 30.5m |
| ความสูง | 30.5m |
| Thickenss | 10 มม. 12 มม. 14 มม |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
|---|---|
| Style | galvanized |
| Suit for | electricity distribution |
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Power | 10kv~550kv |
| Product Name | 40FT Electrical Poles Mono Pole Tower For Mobile Transmission |
|---|---|
| Application | Communication distribution |
| Galvanization | ASTM A 123 |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Dimension torlance | +- 2% |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
|---|---|
| ปัจจัยด้านความปลอดภัย | ปัจจัยด้านความปลอดภัยในการทำไวน์ |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความยาวของแต่ละส่วน | ภายใน 14m ครั้งขึ้นรูปโดยไม่ต้อง slijoint |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ชื่อสินค้า | เสารับสัญญาณเสารับสัญญาณโทรคมนาคมแผงเสาโมโนเสาเป็นเสาต้นสน |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ชื่อสินค้า | เสารับสัญญาณเสารับสัญญาณโทรคมนาคมแผงเสาโมโนเสาเป็นเสาต้นสน |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาอากาศทาวเวอร์เสาโทรคมนาคมเหล็กเสาเสาโมโนได้รับการออกแบบให้เป็นไพน์ทรี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายการสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Torlance มิติ | + - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ชื่อสินค้า | เสารับสัญญาณเสารับสัญญาณโทรคมนาคมแผงเสาโมโนเสาเป็นเสาต้นสน |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |