| Item Name | 30M High Mast Pole |
|---|---|
| Pole Shape | Multisided |
| Light Quantity | 24 lights |
| Light Arrangement | Square |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| Item Name | 30m High Mast Pole |
|---|---|
| Accessories | CCTV installation |
| Section Thickness | 8mm,10mm |
| Top surface | head frame type |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| Item Name | 35m High Mast Pole |
|---|---|
| Accessories | Double luminaire carriage ring |
| Section Thickness | 6mm,8mm,10mm |
| Light Quantity | 6 to 30 lights |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| Item Name | 25.5m-29m High Mast Pole |
|---|---|
| Accessories | ladder |
| Section Thickness | 6mm,8mm,10mm |
| Light Quantity | 30 lights |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| ชื่อสินค้า | เสาสูงเสา 25.5 เมตร -29 เมตร |
|---|---|
| อุปกรณ์ | กระได |
| ความหนาของส่วน | 6mm, 8mm, 10mm |
| ปริมาณแสง | ไฟ 30 ดวง |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Shape | conoid,multi-pyramidal,columniform,poly |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Light extension | up to 30000㎡ |
| ชื่อสินค้า | ไฟเสาสูง |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสารโทรคมนาคม |
| ความเร็วลม | 160km / ชั่วโมง |
| ความหนาชุบสังกะสี | เฉลี่ยไม่น้อยกว่า86μm |
| ความหนา | 6mm, 8mm, 10mm |
| ชื่อสินค้า | ไฟเสาสูง |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสารโทรคมนาคม |
| ความเร็วลม | 160km / ชั่วโมง |
| ความหนาชุบสังกะสี | เฉลี่ยไม่น้อยกว่า86μm |
| ความหนา | 6mm, 8mm, 10mm |
| ชื่อสินค้า | ไฟ LED Mast Light ที่มีกำลังไฟ 30 เมตรพร้อมหลอด HPS 1000W |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กกล้า, Q235, Q345, Gr65 |
| ความสูง | 20 ม. ถึง 50 เมตร |
| ชนิด | ระบบบันไดหรือยก |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |