| Item Name | Galvanized 30M High Mast Pole |
|---|---|
| Type | Rasing system or ladder type |
| Height | 30M |
| Light Arrangement | Round type or suqare type |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| Item Name | 20M Height HPS High Mast Light Pole |
|---|---|
| Material | Steel,Q235,Q345,Gr65 |
| Height | 20m to 50m |
| Type | Ladder or Lifting system |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| ชื่อสินค้า | เสาสูงเสาสูง 30 เมตร |
|---|---|
| อุปกรณ์ | การติดตั้ง CCTV |
| ความหนาของส่วน | 8mm, 10mm |
| พื้นผิวด้านบน | ประเภทโครงหัวไหล่ |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| Item Name | 20M Height HPS High Mast Light Pole |
|---|---|
| Material | Steel,Q235,Q345,Gr65 |
| Height | 20m to 50m |
| Type | Ladder or Lifting system |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| ชื่อสินค้า | เสาสูงทรงเหลี่ยม |
|---|---|
| วัสดุ | Q345 |
| ส่วนสูง | 35M |
| การใช้งาน | ไฟสนามกีฬา |
| พื้นผิวเสร็จแล้ว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| Item Name | High Mast Pole |
|---|---|
| Accessories | Lifting system |
| Section Thickness | 6mm,8mm,10mm |
| Light Quantity | 10 -50 lights |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| ชื่อสินค้า | เสาสูงเสา 25.5 เมตร -29 เมตร |
|---|---|
| อุปกรณ์ | กระได |
| ความหนาของส่วน | 6mm, 8mm, 10mm |
| ปริมาณแสง | ไฟ 30 ดวง |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ชื่อสินค้า | เสาสูงเสา 25.5 เมตร -29 เมตร |
|---|---|
| อุปกรณ์ | กระได |
| ความหนาของส่วน | 6mm, 8mm, 10mm |
| ปริมาณแสง | ไฟ 30 ดวง |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ชื่อสินค้า | เสาสูงเสา 25.5 เมตร -29 เมตร |
|---|---|
| อุปกรณ์ | กระได |
| ความหนาของส่วน | 6mm, 8mm, 10mm |
| ปริมาณแสง | ไฟ 30 ดวง |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ชื่อสินค้า | เสาสูงเสา 25.5 เมตร -29 เมตร |
|---|---|
| อุปกรณ์ | กระได |
| ความหนาของส่วน | 6mm, 8mm, 10mm |
| ปริมาณแสง | ไฟ 30 ดวง |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |