| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อม | AWSD 1.1 |
| วัสดุ | Q235 |
| ขนาดหน้าแปลน | 450mm |
| ความหนาของผนัง | 3mm |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| การใช้งาน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 1-10มม |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ชื่อสินค้า | เสาเสาสูง |
|---|---|
| ใบสมัคร | ไฟสนามบิน |
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A 123 |
| วัสดุ | Q235 |
| เวลายก | 50 ปี |
| ชื่อสินค้า | เสาเสาสูงเหลี่ยม 25 ม. สำหรับไฟจอดรถพร้อมระบบยก |
|---|---|
| พื้นผิว | ชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| รูปร่าง | conoid, multi-pyramidal, columniform, poly |
| มาตรฐานการเชื่อม | aws d1.1 |
| Height | from 6m to 15m |
|---|---|
| Suit for | airport, seaport, plaza, stadium, square, highway, street way etc |
| Lamp power | 20w-400w |
| Shape | Conoid, Multi-pyramidal,Columniform, polygonal or conical |
| Wind Speed | 160km/h |
| Product Name | High Mast Pole |
|---|---|
| Application | Plaza Lighting |
| Wind Speed | 30m/s |
| Power Supply | AC |
| Lamp Luminous Flux(lm) | 100 |
| Welding | AWS D1.1 |
|---|---|
| material | Q345 |
| Delivery | 20-30 days |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| ชื่อแบรนด์ | MilkyWay |
| ชื่อ | วงจรเดี่ยว 69kv เหล็กชุบสังกะสีเชิงพาณิชย์เสาไฟ 400 มม. ความยาว Bitumen |
|---|---|
| ความสูง | 18m 22 ม |
| Thickenss | 4mm 5mm |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |