| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| ชื่อสินค้า | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายอำนาจ |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| การรักษาพื้นผิว | ภาพวาดผงชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเสาสูง 45 เมตรพร้อมระบบยกของ |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสี |
| warrenty | 15 ปี |
| เวลายก | 50 ปี |
| รูปร่าง | conoid หลายเสี้ยม columniform โพลี |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเสาสูงเสาสูง 25 เมตรพร้อมระบบยกของ |
|---|---|
| ชนิด | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160km / ชั่วโมง |
| รูปร่าง | conoid หลายเสี้ยม columniform โพลี |
| ชื่อสินค้า | เสาหลักเสาสูงเสาหลายเหลี่ยมขนาด 40 เมตรพร้อมเครื่องกว้าน |
|---|---|
| สไตล์ | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความสูง | จาก 20 เมตรถึง 50 เมตร |
| รูปร่าง | conoid หลายเสี้ยม columniform โพลี |
| Outreach Type | Single or double outreach |
|---|---|
| Mounted Type | By flange or without flange |
| Light Wattage | 30w to 60w LED light |
| Material | Q345,Q235,GR50 |
| Surface Treatment | galvanization and powder coating |
| Product Name | 40m powder coated square High Mast Pole including all lamps for lighting |
|---|---|
| Style | galvanized |
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Height | from 20m to 50m |
| Light extension | up to 30000 ㎡ |
| Product Name | 15m powder coated High Mast Pole with fixed ladder for park lighting |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Height | from 20m to 50m |
| Light extension | up to 30000 ㎡ |