| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| ชื่อสินค้า | เหล็กท่อขั้วโลก |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อม | AWSD 1.1 |
| วัสดุ | Q345 |
| ความหนาของผนัง | 3mm |
| การประกัน | 15 ปี |
| MOQ | หนึ่งภาชนะหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ราคาระยะเวลา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | / -2% |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160km / H |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| วัสดุ | Q235 |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| MOQ | ภาชนะหนึ่งหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| มีรูป | กรวยหลายเสี้ยมคอลัมน์รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| ราคาระยะเวลา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | / -2% |
| MOQ | ภาชนะหนึ่งหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวยหลายเสี้ยมคอลัมน์รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| ระยะราคา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | +/- 2% |
| MOQ | ภาชนะหนึ่งหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวยหลายเสี้ยมคอลัมน์รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| ระยะราคา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายอำนาจ |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| การรักษาพื้นผิว | ภาพวาดผงชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | พลังงานแสงอาทิตย์ / AC |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| วัสดุ | Q345 |
| สลักเกลียว | การปรับแต่งที่มีอยู่ |