| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | / -2% |
| ชื่อสินค้า | โคมไฟเสาสูงเสาสูง 30 เมตรสำหรับสนามฟุตบอล |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสี |
| ความเร็วลม | 30m / s |
| ความหนาของผนัง | 6mm |
| รูปร่าง | เหลี่ยม |
| MOQ | หนึ่งภาชนะหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ราคาระยะเวลา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | / -2% |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| ความสูง | 25 ฟุต - 100 ฟุต |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1,000 Kg ใช้งานได้ 50 ซม. จากเสาถึง |
| MOQ | ภาชนะหนึ่งหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวยหลายเสี้ยมคอลัมน์รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| ระยะราคา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | +/- 2% |
| MOQ | กระป๋องหรือตัวอย่างหนึ่งตัว |
|---|---|
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือกรวย |
| Power | 10kv~550kv |
| Price Term | EXW, FOB, CFR or CIF |
| Tolerance | +/-2% |
| Height | 36m |
|---|---|
| Wind speed | 35m/s |
| Application | Power Plants Lighting |
| Type | Ladder or Lifting system |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |