| ชื่อสินค้า | หอคอยโมโนโพล |
|---|---|
| การใช้งาน | การสื่อสารการสื่อสาร |
| ส่วน | สามส่วน |
| ความสูง | 15m ถึง 65m |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
|---|---|
| วัสดุ | Q345 |
| การจัดส่ง | 20-30 วัน |
| ความสามารถในการจัดหา | 2000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| ชื่อแบรนด์ | MilkyWay |
| ชื่อสินค้า | หอคอยโมโนโพล |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การสื่อสารการสื่อสาร |
| ส่วน | สามส่วน |
| ความสูง | 15m ถึง 65m |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Product Name | Customized 110KV Polygonal Electric Utility Steel Tubular Poles |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Customized Multi-Circuit Angle Type Electric Steel Tubular Poles Q235 Steel |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| Input Voltage(V) | 220V |
|---|---|
| Surface Treatment | 25m 3 Sections HDG High Mast Lighting Pole 15 * 2000w For Airport Lighting |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 9,000pcs per month |
| Safty Facor | 1.8 |
| Product Name | 40FT Electrical Poles Mono Pole Tower For Mobile Transmission |
|---|---|
| Application | Communication distribution |
| Galvanization | ASTM A 123 |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Dimension torlance | +- 2% |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กอเนกประสงค์ |
|---|---|
| การใช้งาน | การส่งกำลังไฟฟ้า |
| มาตรฐาน | ISO9001-2008 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWSD 1.1 |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสี |