| Item Name | 45M High Mast Pole |
|---|---|
| Accessories | 300kg rasing system |
| Light Weight | 15kg Each Light |
| Top surface | head frame type |
| Surface Finished | Powder Coating |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กชุบสังกะสีขายร้อน Q235 เสาเหล็ก 6m, 10m, 12m, 15m สำหรับเสาไฟฟ้า |
|---|---|
| ความสูง | 11.8m |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Product Name | Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Welding standard | AWSD 1.1 |
| Minimum ultimate tensile strength | 490 mpa |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Wall thickness | 3mm |
| ชื่อสินค้า | เสารับสัญญาณเสารับสัญญาณโทรคมนาคมแผงเสาโมโนเสาเป็นเสาต้นสน |
|---|---|
| ใบสมัคร | การสื่อสาร |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความกระฉับกระเฉงของมิติ | - 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กเสาไฟฟ้าสังกะสี 132KV 16m สำหรับอุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
|---|---|
| ความสูง | 11.8m |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | 235 |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| การใช้งาน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10มม |
| รูปทรง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบผิวเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ชื่อสินค้า | เสาอากาศทาวเวอร์โทรคมนาคมเหล็กเสาโมโนเสาที่ออกแบบมาเป็นต้นสนต้นสน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การสื่อสารการสื่อสาร |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ทอร์แลนซ์มิติ | +- 2% |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| Product Name | Bitumen 220kv steel pipes Galvanized Steel Pole for overheadline project |
|---|---|
| colar | any |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |