| Product Name | 132kv Power Transmission Distribution Galvanized Steel Pole design tower&electrical |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| ประเภท | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300~1000กก. |
| ความเร็วลม | 160km / H |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| MOQ | หนึ่งภาชนะหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | เหลี่ยม |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความอดทน | / -2% |
| ความหนาของการชุบด้วยสังกะสี | เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 86um |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็ก |
|---|---|
| ใบสมัคร | Tranmission Line |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | 235 |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| พิมพ์ | เสาเหล็ก NGCP เสาไฟฟ้า 80ft และ 90ft เสายูทิลิตี้เหล็ก |
|---|---|
| รูปร่าง | กลม,ทรงกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T,L/C |
| ความหนา | 2.5mm-16mm |
| พื้นผิวสำเร็จรูป | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ชื่อสินค้า | 25m 45m 50m Lattice Tower สายส่งไฟฟ้าแรงดันปานกลางเสาเหล็ก |
|---|---|
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTM A123 |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Product Name | 69KV steel pole 25ft Galvanized Steel Pole with cross arm |
|---|---|
| Sides | 12 side |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |