| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กอเนกประสงค์ |
|---|---|
| การใช้งาน | การส่งกำลังไฟฟ้า |
| มาตรฐาน | ISO9001-2008 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWSD 1.1 |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสี |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| การใช้งาน | การส่งกำลังไฟฟ้า |
| Standard | ISO9001-2008 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWSD 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Suit for | electricity distribution |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| สไตล์ | เสาเหลี่ยม |
|---|---|
| แรงบิดของมิติ | +-2% |
| ความหนา | 4 มม |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| เหมาะสำหรับ | สายจำหน่ายไฟฟ้า |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| ความอดทน | +/- 2% |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| ความอดทน | +/- 2% |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |