| รูปร่างเสา | แปดเหลี่ยม Dodecagon หกเหลี่ยม |
|---|---|
| ความสูง | 25 ฟุตถึง 75 ฟุต |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีหรือ butiuem |
| แรงดันไฟฟ้า | 10kv-220kv |
| การปรากฏ | ท่อสามเหลี่ยมมุมตาข่าย |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ชื่อ | วงจรเดี่ยว 69kv เหล็กชุบสังกะสีเชิงพาณิชย์เสาไฟ 400 มม. ความยาว Bitumen |
|---|---|
| ความสูง | 18m 22 ม |
| Thickenss | 4mm 5mm |
| โหลดการออกแบบ | 500-2000kg |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| Product Name | Galvanized Steel Pole 20m Power Pole Distribution Equipment poles |
|---|---|
| Height | 10m 15m 18m 20m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| ชื่อ | 20m24m27m30m เสาโลหะสังกะสีที่มีคุณภาพดีที่สุดและราคาโรงงานของ |
|---|---|
| ออกแบบ | 20m24m27m 30m ชุบสังกะสี |
| ความสูง | 20m 24m 27m 30m |
| Thickenss | 3-20mm |
| โหลดการออกแบบ | 12-40KN |
| ชื่อ | 75FT 80FT NGCP TYPE E เสาโลหะชุบสังกะสี, เสาส่งสายยาว |
|---|---|
| ออกแบบ | 75FT 80FT |
| ความสูง | No input file specified. |
| Thickenss | 3-20mm |
| โหลดการออกแบบ | 12-40KN |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Wind Speed | 30m/s |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Design | Customized |
| Material | Q345 |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าชุบสังกะสี |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |