| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Gr 65 11m 33kv สายส่งเสา เสาส่งกำลัง เสาท่อเหล็กสำหรับโครงการเหนือศีรษะ |
|---|---|
| ส่วนสูง | 11.8m |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/-2% |
| ประเภท | การชุบสังกะสี |
|---|---|
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| การออกแบบเสา | กับแผ่นดินไหว 8 เกรด |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 1-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ชื่อ | 9.4m 11.6m 13.8m 693.23daN เสาเหล็กไฟฟ้าราคาโรงงาน |
|---|---|
| ออกแบบ | 9.4m 11.6m 13.8m 693.23daN |
| ความสูง | 9.4m 11.6m 13.8m |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 693dan |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM A 123 |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| การออกแบบเสา | เทียบกับแผ่นดินไหวเกรด 8 |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| ความอดทน | / -2% |
| MOQ | หนึ่งภาชนะหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ราคาระยะเวลา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | / -2% |
| ชื่อ | 90FT 100FT 105FT เสาโลหะชุบสังกะสีที่มีคุณภาพดีที่สุดและราคาโรงงาน |
|---|---|
| ออกแบบ | 90FT 100FT 105FT |
| ความสูง | 90FT 100FT 105FT |
| Thickenss | 3-20mm |
| โหลดการออกแบบ | 12-40KN |