| Arm | Cross Arm |
|---|---|
| Mounted Type | Burial or Flange |
| Load Weight | Customized |
| Material | Q345,Q235,GR50 |
| Surface Treatment | galvanization and powder coating |
| Arm | Cross Arm |
|---|---|
| Mounted Type | Burial or Flange |
| Load Weight | Customized |
| Material | Q345,Q235,GR50 |
| Surface Treatment | galvanization,bitumen |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สายการจำหน่าย |
| วัสดุ | S355JR= ASTM A572 Gr50 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 345 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| Type | Burial Type |
|---|---|
| Plant depth | 1.8m or 2.3m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Height | 8m to 27m |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Product Name | Angle Type 10KV Telecommunication Electrical Power Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |