| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ชื่อสินค้า | สายท่อเหล็กเหล็กกระปุก |
|---|---|
| การออกแบบ | การออกแบบของลูกค้า |
| ความสูง | 25ft-70ft |
| โวลเตชั่น | 132เควี |
| การรักษา | น้ำมันดิน |
| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้าไฟฟ้า |
|---|---|
| ออกแบบ | การออกแบบที่กำหนดเองหรือมาตรฐาน |
| ความทนทานต่อขนาด | - 2% |
| แรงดันไฟฟ้า | 10kV, 33KV, 69kv, 110KV, 132kv, 220KV, 400kv |
| ฟังก์ชันผลิตภัณฑ์ | โครงเหล็กสำหรับสายไฟ |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้ากำลัง 8M |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์ | ประเภทการฝังศพหรือการฟ้อนรำ |
| ความสูง | 8 ม. ถึง 25 ม |
| แรงดันไฟฟ้า | 10kv ถึง 400kv |
| ฟังก์ชันผลิตภัณฑ์ | โครงเหล็กสำหรับสายไฟ |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้ากำลัง 11M |
|---|---|
| ชนิดติดตั้ง | พิธีฝังศพ |
| ความสูง | 11 เมตร |
| แรงดันไฟฟ้า | 10kv ถึง 400kv |
| ฟังก์ชัน | สายส่ง |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้ากำลัง 14M |
|---|---|
| ชนิดติดตั้ง | พิธีฝังศพ |
| ความสูง | 11 เมตร |
| แรงดันไฟฟ้า | 10kv ถึง 400kv |
| ฟังก์ชัน | สายส่ง |
| Product Name | 8M Electric Power Pole |
|---|---|
| Product Type | Burial or flance type |
| Height | 8M to 25M |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Steel bracket of power line cables |
| Product Code | Glanvanized Electric Power Pole |
|---|---|
| Usage | 132kv transmission line |
| Height | 27M to 45M |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Steel bracket of power line cables |
| Pole Shape | Conical,Round,Octagonal |
|---|---|
| Thickness | 2.5mm to 5mm |
| Height | 25ft to 90ft |
| Voltage | 10kv-220kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Height | 65ft |
|---|---|
| Design Load in Kg | 300~ 1000 Kg appliced to 50cm from the to pole |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Sections | Three sections |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |