| Product Name | 10KV ~ 500KV HDG Electric Steel Tubular Pole for Power Transmission Line |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 12m |
| Voltage | 10KV ~ 500KV |
| Treatment | Galvanization |
| ชื่อสินค้า | เหล็กโครงสร้างรูปพรรณเสาส่งกำลังไฟฟ้า 33kv line array tower |
|---|---|
| ออกแบบ | การออกแบบลูกค้า |
| ความสูง | 25ft-70ft |
| แรงดันไฟฟ้า | 69kv |
| การรักษา | น้ำมันดิน |
| ความสูง | 10m-25m |
|---|---|
| วัสดุ | Gr65 Q345 |
| อุปกรณ์ | สลักเกลียวฝาครอบด้านบน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| การรักษาพื้นผิว | การเคลือบด้วย bitumen powder แบบ galvanization |
| ชื่อสินค้า | 11.8M เสาไฟฟ้า |
|---|---|
| ออกแบบ | การออกแบบลูกค้า |
| ความสูง | 11.8M |
| แรงดันไฟฟ้า | 132kv |
| การรักษา | น้ำมันดิน |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ชื่อสินค้า | สายท่อเหล็กเหล็กกระปุก |
|---|---|
| การออกแบบ | การออกแบบของลูกค้า |
| ความสูง | 25ft-70ft |
| โวลเตชั่น | 132เควี |
| การรักษา | น้ำมันดิน |
| ชื่อสินค้า | ขั้วไฟฟ้าไฟฟ้า |
|---|---|
| ออกแบบ | การออกแบบที่กำหนดเองหรือมาตรฐาน |
| ความทนทานต่อขนาด | - 2% |
| แรงดันไฟฟ้า | 10kV, 33KV, 69kv, 110KV, 132kv, 220KV, 400kv |
| ฟังก์ชันผลิตภัณฑ์ | โครงเหล็กสำหรับสายไฟ |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้ากำลัง 8M |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์ | ประเภทการฝังศพหรือการฟ้อนรำ |
| ความสูง | 8 ม. ถึง 25 ม |
| แรงดันไฟฟ้า | 10kv ถึง 400kv |
| ฟังก์ชันผลิตภัณฑ์ | โครงเหล็กสำหรับสายไฟ |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้ากำลัง 11M |
|---|---|
| ชนิดติดตั้ง | พิธีฝังศพ |
| ความสูง | 11 เมตร |
| แรงดันไฟฟ้า | 10kv ถึง 400kv |
| ฟังก์ชัน | สายส่ง |