| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | BS 5135 |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Style | galvanized |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | 65FT Electrical Power Galvanized Steel Pole Against 8 Grade Earthquake |
|---|---|
| welding standard | AWS D1.1 |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| colar | any |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A 123 |
| วัสดุ | Q235 |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ความเร็วลม | 30m / s |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160km / H |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| วัสดุ | Q235 |
| วัสดุ | Q235 Q345 อัตราผลตอบแทนไม่น้อยกว่า 235/345mpa |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบสะโพกร้อน |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTMA123 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D.1.1 |
| ชื่อ | 11m 2 ส่วน 3.8 มม. คอลัมน์แบบดั้งเดิมของมาเลเซียพร้อม FRP และน้ำมันดิน |
|---|---|
| ออกแบบ | สองส่วน |
| ความสูง | 11 เมตร |
| Thickenss | 3.8mm |
| โหลดการออกแบบ | 510 |
| ชื่อ | 100ft แปลนชนิด 3 ส่วนเสาเหล็กชุบสังกะสีด้วยปีนเขา |
|---|---|
| ออกแบบ | 100ft Flange Type 3 Sections |
| ความสูง | 100ft |
| Thickenss | 6mm 8mm10mm |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |
| ชื่อ | เสาเหล็กไฟฟ้าแบบดั้งเดิมของฟิลิปปินส์ชนิดหน้าแปลน 30.5m |
|---|---|
| ออกแบบ | ฟิลิปปินส์แปลน 30.5m |
| ความสูง | 100ft |
| Thickenss | 10 มม. 12 มม. 14 มม |
| โหลดการออกแบบ | ความเครียดแบบหลายทิศทาง |