| การชุบสังกะสี | ASTM A123 |
|---|---|
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือกรวย |
| ทำลายภาระ | ปรับแต่ง |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำขอของลูกค้า |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Height | 8m |
|---|---|
| Thickness | 3 mm |
| Minimum yield strength | Q345 345mpa |
| Load | 5 KN |
| Flange Dimension | according to customer's design |
| Thickness | 3.5mm thickness |
|---|---|
| Plant depth | 2.3m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Height | 16M |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Height | 40ft |
|---|---|
| Plant depth | 1.8m or 2.3m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Wind speed | 35m/s |
| Product Name | Galvanized Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25ft-70ft |
| Voltage | 132kv |
| Treatment | Bitumen |
| Type | Burial Type |
|---|---|
| Plant depth | 1.8m or 2.3m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Height | 8m to 27m |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้า 11.8 ม |
|---|---|
| ออกแบบ | การออกแบบลูกค้า |
| ความสูง | 11.8M |
| แรงดันไฟฟ้า | 132kv |
| การรักษา | น้ำมันดิน |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้า 11.8 ม |
|---|---|
| ออกแบบ | การออกแบบลูกค้า |
| ความสูง | 11.8M |
| แรงดันไฟฟ้า | 132kv |
| การรักษา | น้ำมันดิน |
| ความสูง | 10m-25m |
|---|---|
| วัสดุ | Gr65 |
| อุปกรณ์ | ปีนบันได |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| การรักษาพื้นผิว | การเคลือบด้วย bitumen powder แบบ galvanization |