| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Load | 1250Dan |
| Thickness | 4mm |
| Dimension torlance | +- 5% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Load | 1250Dan |
| Thickness | 4mm |
| Dimension torlance | +- 5% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 9m 12m 14m |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| ความสูง | 20-40ม |
|---|---|
| ความหนา | 1-30มม |
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| สี | สีขาวสีเงิน |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| การใช้งาน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 1-10มม |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| วัสดุ | 235 |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | 235 |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| Item Name | 30M High Mast Pole |
|---|---|
| Pole Shape | Multisided |
| Light Quantity | 24 lights |
| Light Arrangement | Square |
| Surface Finished | hot dip galvanized |