| Item Name | 25M High Mast Pole |
|---|---|
| Pole Shape | Multisided |
| Light Quantity | 6 lights |
| Light Arrangement | Round |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Shape | conoid,multi-pyramidal,columniform,poly |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Light extension | up to 30000㎡ |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Shape | conoid,multi-pyramidal,columniform,poly |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Light extension | up to 30000㎡ |
| Item Name | 12sides High Mast Pole |
|---|---|
| Pole Shape | 12 sides |
| Light Quantity | 8 lights |
| Usage | Stadium Lighting |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| การออกแบบโหลดเป็นกก | 300~1,000กก. ใช้กับระยะ 50 ซม. จากด้านบน |
| ความดันเฉพาะ | 10kv~550kv |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน (ASTM A123) |
| เหมาะสำหรับ | การส่งและจำหน่ายพลังงานไฟฟ้า |
| ความสูง | 20-40ม |
|---|---|
| ความหนา | 1-30มม |
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| สี | สีขาวสีเงิน |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |