| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ความสูง | 13M |
|---|---|
| ความหนา | 1-30มม |
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| สี | สีขาวสีเงิน |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ชื่อสินค้า | ไฟเสาสูง |
|---|---|
| ใบสมัคร | ที่จอดรถแสงสว่าง |
| ความเร็วลม | 30m / s |
| ความหนาชุบสังกะสี | เฉลี่ย86μm |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
|---|---|
| Style | galvanized |
| Suit for | electricity distribution |
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Power | 10kv~550kv |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| การใช้งาน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10มม |
| รูปทรง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบผิวเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |