| วัสดุ | Q234 Q345 GR65 |
|---|---|
| ส่วนสูง | คำขอที่กำหนดเอง |
| ใบรับรอง | BV |
| ความหนา | 1mm-30mm |
| รูปร่าง | แปดเหลี่ยม |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| ชนิด | พิธีฝังศพ |
| พื้นผิวที่พบมาก | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การปรับสภาพพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| ชนิด | หน้าแปลน |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | Q235 Q345 Q460 |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| อายุการใช้งาน | 50 ปี |
| ส่วนสูง | 10-80FT |
| Length of per section | within 14m once forming without slip joint |
|---|---|
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| ประเภท | 50FT ฉนวนไฟฟ้าแรงสูงรูปหลายเหลี่ยมแบบกระจายเสาเหล็ก |
|---|---|
| รูปร่าง | กลมทรงกรวย |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| ความหนา | 2.5 มม. - 16 มม |
| พื้นผิวเสร็จแล้ว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ชื่อ | แรงดันไฟฟ้าสูง 3 ส่วนแรงส่งกำลังสูงใด ๆ ที่ทำจากเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ออกแบบ | 3 ส่วน |
| ความสูง | 70FT 75FT 80FT |
| ความหนา | 1MM-30MM |
| วัสดุ | GR65 GR45 |
| พิมพ์ | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| โหลดการออกแบบเป็นกก. | 300~1000กก. |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |