| สไตล์ | เสาเหลี่ยม |
|---|---|
| แรงบิดของมิติ | +-2% |
| ความหนา | 4 มม |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| เหมาะสำหรับ | สายจำหน่ายไฟฟ้า |
| สไตล์ | เสาเหลี่ยม |
|---|---|
| แรงบิดของมิติ | +-2% |
| ความหนา | 4 มม |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| เหมาะสำหรับ | สายจำหน่ายไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าชุบสังกะสี, เหล็ก Q235 6 ม., 10 ม., 12 ม., 15 ม. 20 ม. เสาส่งกำลังไฟฟ้า |
|---|---|
| ความสูง | 10ม |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| วัสดุ | Q235 Q345 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| การเชื่อม | AWSD1.1 |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือทรงกรวย |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 9m 12m 14m |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| ความสูง | 14.5ม |
|---|---|
| รูปร่างเสา | รูปแปดเหลี่ยม |
| ความหนา | 2.75มม |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีน้ำมันดิน |
| 404 Not Found | 35FT NEA |
|---|---|
| ใบสมัคร | การส่งพลังงานไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 1-30mm |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | การกระจายอำนาจ |
| วัสดุ | Gr65 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 460 เมกะพาสคัล |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุดสูงสุด | 620 เมกะปาสคาล |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟทางเข้า |
|---|---|
| คอลาร์ | อะไรก็ตาม |
| สลักเกลียว | ปรับแต่งใช้ได้ |
| การรับประกัน | 20 ปี |
| แผ่นฐาน | 600*600*20 มม. |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |