| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การกระจายพลังงาน |
| วัสดุ | Gr65 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 460 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| วัสดุ | Gr.65 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีสะโพกร้อน |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTMA123 |
| มาตรฐานการเชื่อม | aws d.1.1 |
| รูปร่าง | 8 ข้าง |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าเหล็กแปดเหลี่ยม 35 ฟุต 12 ม. รายการ BV |
|---|---|
| ใบรับรอง | ISO9001 |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ความอดทน | +/- 2% |
| วัสดุ | ALLOY |
| Height | 6m to 15m |
|---|---|
| Minium yield strength | 355mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620mpa |
| Optical assembly of lighting fixture | IP65 |
| Wind speed | 160km/h |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาท่อเหล็ก |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อม | AWSD 1.1 |
| วัสดุ | Q235 |
| ขนาดหน้าแปลน | 450mm |
| ความหนาของผนัง | 3mm |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ชื่อสินค้า | เหล็กท่อขั้วโลก |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อม | AWSD 1.1 |
| วัสดุ | Q345 |
| ความหนาของผนัง | 3mm |
| การประกัน | 15 ปี |
| ชื่อสินค้า | เสาเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| มาตรฐานสังกะสี | ASTM A 123 |
| วัสดุ | Q235 |
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ความเร็วลม | 30m / s |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa 460mpa |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| ชนิด | พิธีฝังศพ |
| พื้นผิวที่พบมาก | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |