| ชื่อสินค้า | 11.8M เสาไฟฟ้า |
|---|---|
| ออกแบบ | การออกแบบลูกค้า |
| ความสูง | 11.8M |
| แรงดันไฟฟ้า | 132kv |
| การรักษา | น้ำมันดิน |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การกระจายพลังงาน |
| วัสดุ | Gr65 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 460 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 |
|---|---|
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือกรวย |
| ทำลายภาระ | ปรับแต่ง |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามคำขอของลูกค้า |
| Warranty Period | 50 Years |
|---|---|
| Plant Depth | 1.8m Or 2.3m Underground |
| Installationtype | Embedded |
| Weight | 120 Kg |
| Product Function | Transmission Line |
| Product Code | Glanvanized Electric Power Pole |
|---|---|
| Usage | 132kv transmission line |
| Height | 27M to 45M |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Steel bracket of power line cables |
| Pole Shape | Octagonal,Dodecagon,Hexadecagon |
|---|---|
| Height | 25ft to 75ft |
| Surface treatment | galvanization or butiuem |
| Voltage | 10kv-220kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| ประเภท | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| การออกแบบเสา | กับแผ่นดินไหว 8 เกรด |
| Torlance of dimenstion | + - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |