| ชื่อสินค้า | เหล็กท่อขั้วโลก |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อม | AWSD 1.1 |
| วัสดุ | Q235 |
| ขนาดหน้าแปลน | 450mm |
| ความหนาของผนัง | 3mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็ก |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายอำนาจ |
| วัสดุ | Gr65 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 460 mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุด | 620 mpa |
| รูปร่างเสา | แปดเหลี่ยม Dodecagon หกเหลี่ยม |
|---|---|
| ความสูง | 25 ฟุตถึง 75 ฟุต |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีหรือ butiuem |
| แรงดันไฟฟ้า | 10kv-220kv |
| การปรากฏ | ท่อสามเหลี่ยมมุมตาข่าย |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10MM |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| ชุบสังกะสี | ASTM A123 การเคลือบเฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ชื่อสินค้า | สายสแตนเลสความจุสูง 10KV สําหรับการเชื่อมต่อปลายทางบนด้านความดันสูงของทรานฟอร์ม |
|---|---|
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 345Mpa |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุดต่ำสุด | 490MPA |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุดสูงสุด | 620MPA |
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือกรวย |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | การกระจายอำนาจ |
| วัสดุ | Gr65 |
| ความแข็งแรงของผลผลิตขั้นต่ำ | 460 เมกะพาสคัล |
| ความต้านทานแรงดึงสูงสุดสูงสุด | 620 เมกะปาสคาล |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 69kV 16m |
| การเชื่อม | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| Tolerance Of Dimension | +- 2% |
|---|---|
| Mounted Type | Burial |
| Plant Depth | 1.8m Or 2.3m Underground |
| Weight | 120 Kg |
| Protective Level | IP65 |
| Welding | AWS D1.1 |
|---|---|
| material | Q345 |
| Delivery | 20-30 days |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| ชื่อแบรนด์ | MilkyWay |