| type | 27m Gr65 High Voltage Electrical Power Pole Polygonal / Conical High Voltage Electrical |
|---|---|
| welding | AWS D1.1 |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| color | any |
| certificate | ISO 9001 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | 69kv Electrical Line |
| Shape | columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Type | galvanization |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| ชนิด | การชุบสังกะสี |
|---|---|
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| การออกแบบเสา | เทียบกับแผ่นดินไหวเกรด 8 |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | เหล็กโครงสร้างรูปพรรณเสาส่งกำลังไฟฟ้า 33kv line array tower |
|---|---|
| ออกแบบ | การออกแบบลูกค้า |
| ความสูง | 25ft-70ft |
| แรงดันไฟฟ้า | 69kv |
| การรักษา | น้ำมันดิน |
| ชื่อสินค้า | เหล็กท่อขั้วโลก |
|---|---|
| มาตรฐานการเชื่อม | AWSD 1.1 |
| ความต้านทานแรงดึงต่ำสุด | 490 mpa |
| กำลังให้ผลผลิตต่ำสุด | 355 mpa |
| ความหนาของผนัง | 3mm |
| ชนิด | การชุบสังกะสี |
|---|---|
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| การออกแบบเสา | กับแผ่นดินไหว 8 เกรด |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ประเภท | การชุบสังกะสี |
|---|---|
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| การออกแบบเสา | กับแผ่นดินไหว 8 เกรด |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้า |
|---|---|
| ใบสมัคร | Tranmission Line |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |