| วัสดุ | เสาเหล็กแบบดั้งเดิม 9m 10m 650dan 800dan 1000dan |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A123 |
| การเชื่อมโลหะ | AWS D1.1 |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| ความสูง | 10-80FT |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| ความอดทน | +/- 2% |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| ความอดทน | +/- 2% |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |