| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความสว่างของ dimenstion | - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
|---|---|
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| ความเร็วลม | 160km / h, 30m / s |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| Torlance of dimenstion | + - 2% |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 345mpa |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| การบํารุงผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| พลัง | 10kv~550kv |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| วัสดุ | Q234 Q345 GR65 |
|---|---|
| ส่วนสูง | คำขอที่กำหนดเอง |
| ใบรับรอง | BV |
| ความหนา | 1mm-30mm |
| รูปร่าง | แปดเหลี่ยม |
| ชื่อ | แรงดันไฟฟ้าสูง 3 ส่วนแรงส่งกำลังสูงใด ๆ ที่ทำจากเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ออกแบบ | 3 ส่วน |
| ความสูง | 70FT 75FT 80FT |
| ความหนา | 1MM-30MM |
| วัสดุ | GR65 GR45 |