| พิมพ์ | เสาตรง เสาดึง เสาหมุน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบแสงของโคมระย้า | IP65 |
| ความคลาดเคลื่อนของมิติ | +- 2% |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| ความอดทน | +/- 2% |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| ประเภท | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม./ชม., 30 ม./วินาที |
| ความอดทน | +/- 2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Power | 69KV |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ความสว่างของ dimenstion | -2% |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| เหมาะสำหรับ | จำหน่ายไฟฟ้า |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
|---|---|
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| หมายเลขรุ่น | เสาเหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| การออกแบบโหลดเป็นกิโลกรัม | 300 ~ 1,000 กิโลกรัมปรับใช้กับ 50 ซม. จากด้านบน |
| วัสดุ | Q345, Q235.GR65 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน (ASTM A123) |
| เหมาะสำหรับ | การส่งและการกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| MOQ | 40 HQ หนึ่งคอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| มีรูป | กรวยหลายเสี้ยมคอลัมน์รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 22kv ~ |
| ราคาระยะเวลา | EXW, FOB |
| ความอดทน | / -2% |
| หมายเลขรุ่น | เสาเหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ | Q345, Q235.GR65 |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน (ASTM A123) |
| ความยาวส่วนประกอบ | -25mm ถึง 75mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 69KV-550KV |