| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| ชนิด | ขั้วแม่เหล็ก, เสาดึง, ขั้วเลี้ยว |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบออพติคอลของแสงสว่าง | IP 65 |
| ความกระตือรือร้นของ dimenstion | - 2% |
| MOQ | ภาชนะหนึ่งหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวยหลายเสี้ยมคอลัมน์รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 10kV ~ 550kv |
| ระยะราคา | EXW, FOB, CFR หรือ CIF |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบแสงของโคมไฟ | IP 65 |
| Torelance ของ dimenstion | + - 2% |
| พลัง | 10kv~550kv |
|---|---|
| พิมพ์ | เสาตรง เสาดึง เสาหมุน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| ความเร็วลม | 160km/h, 30m/s |
| ความอดทน | +/-2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบแสงของโคมไฟ | IP 65 |
| Torelance ของ dimenstion | + - 2% |
| ชนิด | เสาตรง, เสาดึง, เปิดเสา |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบแสงของโคมไฟ | IP 65 |
| Torelance ของ dimenstion | + - 2% |
| ความสูง | จาก 6 ม. ถึง 15 ม |
|---|---|
| สไตล์ | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| มาตรฐาน | ISO9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| ส่วนสูง | จาก 6m ถึง 15m |
|---|---|
| สไตล์ | จุ่มร้อนชุบสังกะสี |
| มาตรฐาน | ISO9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/-2% |