| Suit for | electricity distribution |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Item Name | 12sides High Mast Pole |
|---|---|
| Pole Shape | 12 sides |
| Light Quantity | 8 lights |
| Usage | Stadium Lighting |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| Item Name | 25M High Mast Pole |
|---|---|
| Pole Shape | Multisided |
| Light Quantity | 6 lights |
| Light Arrangement | Round |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| พิมพ์ | เสาตรง เสารับแรง เสาเลี้ยว |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
| การประกอบแสงของโคมไฟ | IP 65 |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
| Type | Round |
|---|---|
| material | steel |
| Delivery | 20-30 days |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| ชื่อแบรนด์ | MilkyWay |
| ชื่อ | 10m-200dan 12m-200dan โตโกเหล็กเสาไฟฟ้าราคาโรงงาน |
|---|---|
| ออกแบบ | 10m-200dan 12m-200dan โตโก |
| ความสูง | 10 ม. 12 ม |
| Thickenss | 3mm |
| โหลดการออกแบบ | 200dan |
| ชื่อ | 70 ft 2cections 2000kg Philippines NGCP คอลัมน์เสาเหล็กไฟฟ้ามาตรฐาน |
|---|---|
| ความสูง | 70ft |
| Thickenss | 5mm |
| โหลดการออกแบบ | 2000 กิโลกรัม |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้เสมอ |
| วัสดุ | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| ความสูง | 20-120ฟุต |
| ข้น | 1-30มม |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| วัสดุ | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| ความสูง | 20-120ฟุต |
| ข้น | 1-30มม |
| ความเร็วลม | 160กม./ชม |
| Type | Galvanization |
|---|---|
| Mounted Type | Burial |
| Welding | AWS D1.1 |
| Product Function | Transmission Line |
| Port | Always Shanghai |