| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| ความหนา | 1 มม. ถึง 30 มม |
|---|---|
| รูปร่าง | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| วัสดุ | S500MC, S355MC |
|---|---|
| มีรูป | กรวย, หลายเสี้ยม, columniform รูปหลายเหลี่ยมหรือรูปกรวย |
| อำนาจ | 550kv 10kV ~ |
| ความเร็วลม | 160 กม. / ชม., 30 เมตร / วินาที |
| ความอดทน | / -2% |
| วัสดุ | Q235 Q345 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| การเชื่อม | AWSD1.1 |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือทรงกรวย |
| วัสดุ | Q235 Q345 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต | 50 ปี |
| การเชื่อม | AWSD1.1 |
| การบํารุงผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| รูปทรง | Conoid, Multi-pyramidal, Columniform, เหลี่ยมหรือทรงกรวย |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| ความยาว | 35ft |
| การรักษาพื้นผิว | การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m/วินาที |
| ที่มาของสถานที่ | อี้ซิง |
| พิมพ์ | ฝังศพ |
| การปรับสภาพพื้นผิว | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| วัสดุ | ความแข็งแรงผลผลิตไม่น้อยกว่า 235mpa |
|---|---|
| ความเร็วลม | 35m / s |
| ต้นกำเนิดของสถานที่ | อี้ซิง |
| ชนิด | หน้าแปลน |
| พื้นผิวที่พบมาก | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| Product Name | 20m conical high mast pole for sports center lighting with winch |
|---|---|
| Surface | galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Shape | conoid,multi-pyramidal,columniform,poly |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Optical assembly of lighting fixture | IP65 |
|---|---|
| Surface treatment | galvanization |
| Standard | ISO9001 |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |