| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาเหล็กส่งกำลังไฟฟ้าชุบสังกะสีพร้อม bitumn |
|---|---|
| ใบสมัคร | การกระจายพลังงานไฟฟ้า |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D 1.1 |
| ความหนาของผนัง | 1-36mm |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาไฟฟ้า |
|---|---|
| เวลาชีวิต | 50 ปี |
| ออกแบบ | ที่กำหนดเอง |
| warrenty | 15 ปี |
| มาตรฐานการชุบสังกะสี | ASTM A 123 |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้ากำลัง |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบส่งกำลัง |
| การบํารุงผิว | การเคลือบพลังงานการกระชับกระชับร้อน |
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTM A 123 |
| มาตรฐาน | ไอเอสโอ |
| ความอดทนของมิติ | +- 2% |
|---|---|
| ความต้านทานลม | 3-500km/h |
| วัสดุ | GR50 GR65 S500 S355 |
| ความสูง | 9m 12m 14m |
| การปั่น | การเชื่อมยืนยันด้วยมาตรฐานการเชื่อมระหว่างประเทศของ CWB |
| ชื่อสินค้า | เสาไฟฟ้าสังกะสี |
|---|---|
| รูปทรง | แปดเหลี่ยมหรือกลม |
| ความจุไฟฟ้า | 10kV ถึง 220kV |
| ข้อต่อของเสา | ข้อต่อสลิป |
| เวลาการรับประกัน | 15 ปี |
| ชื่อสินค้า | ข้อต่อสลิปหรือหน้าแปลนเชื่อมต่อ 110 KV 220 KV เสาไฟฟ้าชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อนเสาไฟฟ้า |
|---|---|
| มาตรฐานการชุบกัลวาไนซ์ | ASTM A123 |
| ใบรับรอง | ISO 9001 |
| มาตรฐานการเชื่อม | AWS D1.1 |
| ความอดทน | +/- 2% |
| วัสดุ | S355JR |
|---|---|
| ใบสมัคร | จำหน่ายไฟฟ้า |
| ความหนา | 2.5-10mm |
| รูปร่าง | รูปหลายเหลี่ยม |
| การชุบสังกะสี | ASTM A123 ค่า Coationg เฉลี่ยไม่น้อยกว่า 85um |
| ความสูง | 20-40ม |
|---|---|
| ความหนา | 1-30มม |
| การออกแบบ | ต้านแผ่นดินไหวระดับ 8 |
| สี | สีขาวสีเงิน |
| การเชื่อม | AWS D1.1 |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |